Pogba aukubali mziki wa Harry Maguire, asema ‘Nimempa jina jipya, nilimuita Mnyama “I call him the Beast “

Kiungo wa kati wa klabu ya Manchester United na timu ya taifa ya Ufaransa Paul Pogba amemsifu beki mpya wa klabu hiyo na beki ghali zaidi Harry Maguire kufuatia onyesho bora la mlinzi katika ushindi wa kwanza katika msimu mpya wa ligi dhidi ya Chelsea Jumapili.

Pogba alisema:-

“Nilimwita ‘Mnyama,” alisema. “Kwa kweli,sema utakavyosema kama ulivyoona mchezo, Maguire alikuwa anavutiwa sana uwanjani, Yeye ni kiongozi. akiwa uwanjani, Anafaa kushirikiana nasi kwenye mazoezi, Tulizungumza juu ya kudhibiti ulinzi wakati wa mchezo, na anaelewa vyema lakini zaidi anaelewana vizuri sana na Victor Lindelof mechi ilikuwa nzuri ya kuanza kutoka kwa timu nzima. ”

“Katika nusu ya kwanza, tulitawaliwa katika suala la nafasi zetu na walimiliki, lakini tulijibu kwa kipindi cha pili.

“Mabadiliko yetu yalituwezesha kuchukua nafasi zetu uwanjani, Tulikuwa na umiliki bora na hata katika suala la nafasi,”Tulikuwa na bahati ya kuongoza kupitia penati katika kipindi cha kwanza, lakini baada ya kuanza vibaya, tulimaliza mechi vizuri. Tumejiridhisha na utendaji wetu. ”

By Ally Juma.

The post Pogba aukubali mziki wa Harry Maguire, asema ‘Nimempa jina jipya, nilimuita Mnyama “I call him the Beast “ appeared first on Bongo5.com.

Pin It

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *