Dansa wa Diamond Platnumz afunguka mengi sana kuhusu Diamond” Alipata shangwe kwa mashabiki wake kwenye show akatusahau tukatembea kwa miguu, Nimeanzisha Academy ya mpira sijamwambia” (+ Video)

Dansa wa Diamond Platnumz Dumy Utamu amefunguka mengi sana kuhusu Diamond, akiwa kazini na akiwa nje ya kazi, akiongea na Bongo5 Dumy amesema:-

Mbali na kucheza nimeanzisha Academy ya mpira:-

By Ally JUma.

The post Dansa wa Diamond Platnumz afunguka mengi sana kuhusu Diamond” Alipata shangwe kwa mashabiki wake kwenye show akatusahau tukatembea kwa miguu, Nimeanzisha Academy ya mpira sijamwambia” (+ Video) appeared first on Bongo5.com.

Pin It

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *